JNL-500 micro oxygen analyzer
JNL-500 micro oxygen analyzer yana ɗaukar firikwensin cell ɗin mai da aka shigo da shi da fasahar MCU na ci gaba don haɓaka sabon na'urar nazarin iskar gas na masana'antu.Yana da halaye na madaidaicin madaidaici, tsawon rai, kwanciyar hankali mai kyau da maimaitawa, kuma ya dace da ma'aunin kan layi na gano ƙwayar iskar oxygen a cikin yanayin yanayi daban-daban.
Siffofin samfur
▌ ainihin firikwensin ƙwayar man fetur da aka shigo da shi an karɓi shi, tare da ɗan raɗaɗi kaɗan;
▌ daidaita ma'auni guda ɗaya na iya saduwa da daidaiton ma'auni na duka kewayon aunawa;
▌ menu na tattaunawa na injina na abokantaka, mai sauƙin aiki;
▌ tare da microprocessor a matsayin ainihin, yana da halaye na kwanciyar hankali mai kyau, babban abin dogara da kuma tsawon sake zagayowar calibration;
▌ babban madaidaicin tsarin diyya na zafin jiki na atomatik don kawar da tasirin zafin yanayi;
▌ aikin daidaitawa na ci gaba, daidaitaccen iskar gas mai amfani akan layi;
▌ dace da ma'aunin iskar oxygen a cikin nitrogen, hydrogen, argon da rage gas;
▌ ana iya saita wuraren ƙararrawa na sama da na ƙasa ba bisa ƙa'ida ba a cikin cikakken kewayon.
Umarnin oda (don Allah a nuna lokacin yin oda)
▌ Ma'auni na kayan aiki yana tsakanin 1000ppm na micro oxygen
▌ auna matsi na iskar gas: matsi mai kyau, matsi mai kyau ko micro korau matsa lamba
▌ manyan abubuwan da aka gyara, datti na jiki, sulfide, da dai sauransu na iskar gas da aka gwada
Yankin aikace-aikace
Ana amfani da shi sosai a cikin ma'auni na micro oxygen a cikin masana'antar petrochemical, rabuwar iska ta iska, rukunin tsarkakewa na PSA, nitrogen mai tsabta da kuma argon mai tsabta.
Ma'aunin fasaha
▌ ka'idar aunawa: man fetur
Matsakaicin ma'auni: 0-10, 0-100, 0-1000pm O2
Ƙaddamarwa: 0.01ppm
Kuskuren izini: 10ppm ± 3% FS, 10ppm ± 5% FS
▌ maimaitawa: ≤± 1% FS
▌ kwanciyar hankali: sifili ≤± 1% FS
Matsakaicin iyaka: ≤± 1% FS
Lokacin amsawa: T90 ≤ 50s
▌ Rayuwar firikwensin: fiye da shekaru 2
▌ samfurin iskar gas: 400 ± 50ml / min
Wutar lantarki mai aiki: 100-240V 50/60Hz
Ƙarfin wutar lantarki: 25VA
▌ samfurin gas matsa lamba: 0.05Mpa ~ 0.25MPa (dangi matsa lamba)
▌ matsa lamba: al'ada matsa lamba
▌ samfurin zafin jiki: 0-50 ℃
Yanayin zafin jiki: - 10 ℃ ~ + 45 ℃
▌ zafi na yanayi: ≤ 90% RH
Siginar fitarwa: 4-20mA / 0-5V (na zaɓi)
▌ Yanayin sadarwa: RS232 (daidaitacce tsari) / RS485 (na zaɓi)
▌ fitarwar ƙararrawa: saiti 1, lambar wucewa, 0.2A
▌ Nauyin kayan aiki: 2kg
Girman iyaka: 160mm × 160mm × 250mm (w × h × d)
Girman buɗewa: 136mm × 136mm (w × h)
▌ samfurin gas dubawa: % 6 bakin karfe ferrule haši (hard bututu ko tiyo)